சென்னை: தாம்பரத்தில் இருந்து ஆக.11-ம் தேதி மாலை 5 மணிக்கு சிறப்பு கட்டண ரயில் (06051) புறப்பட்டு, மறுநாள் அதிகாலை 4.15 மணிக்கு நெல்லையை அடையும்.
மறுமார்க்கமாக, நெல்லையில் இருந்து ஆக.12-ம் தேதி மாலை 5.50 மணிக்கு சிறப்பு கட்டண ரயில் (06052) புறப்பட்டு, மறுநாள் அதிகாலை 4.10 மணிக்கு தாம்பரத்தை வந்தடையும்.
இந்த ரயில் செங்கை, விழுப்புரம், விருத்தாச்சலம், திருச்சி, திண்டுக்கல், மதுரை, விருதுநகர், சாத்தூர், கோவில்பட்டி ஆகிய நிலையங்களில் நின்று செல்லும்.